9/2 [I]s [V].[I].[P]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lời đầu

2 posters

Go down

Lời đầu Empty Lời đầu

Bài gửi by Admin Fri Jun 25, 2010 9:23 pm

Vậy là sau một thời gian thi cử gian khổ, cũng như thời gian cuối cùng lớp ta còn được ở bên nhau, ở trong trường Lê Anh Xuân, thì bây giờ chúng ta đã phải chia tay để đến với trường Cấp 3 mới và xa lạ.

Vì Gấu, BSS, Huy muốn lớp mình có 1 điều gì gắn kết với nhau, nên:

Hôm nay, tức 25/06/2010, Admin CHÍNH THỨC tuyên bố:

Mở lại forum của lớp 9/2!
Lời đầu Lol

Một số điều thay đổi:

- Vì đội ngũ staff cũ đã "tan thành mây khói" nên forum sẽ mở ra một đợt tuyển Mod, mà S-mod cho các bạn ai có 1 tí thời gian cũng như muốn đóng góp cho forum lớp phát triển. Đợt tuyển đó tại đây

- Tạm thời thì forum đã có quy định chung, và sẽ có các quy định cho các box trong thời gian sắp tới. Tuy là 1 nơi để nói chuyện, bàn bạc nhưng chúng ta cũng phải cần theo 1 quy định để giúp cho forum phát triển chứ? Smile Vì thế rất mong mọi người sẽ cố gắng tuân thủ Nội quy nhé, không quá khó đâu Very Happy Nội quy được viết tại đây

- Forum có thêm/bỏ một số box, để cải thiện tính thực tế cho forum, mong các bạn tham gia tích cực.

- Phần Emoticons bây giờ có hơi sơ xài, mong các bạn tạm sử dụng. Nhưng sắp tới admin sẽ cố gắng hết sức up lên những emo dễ thương hơn cho forum không nhàm chán

- Forum cũng sẽ là nơi tổ chức cuộc gặp mặt hằng năm, hẹn nhau đi chơi, hay về trường ... nói chung là các cuộc offline meeting Very Happy

Về Sinh nhật forum: Forum chính thức lấy ngày 25/6 là ngày Sinh nhật của forum Very Happy

Về tên miền của forum:
chúng ta sẽ sử dụng https://92forever.forumvi.net/

Về dàn staff:
sắp tới forum sẽ tuyển thêm Uploader và Desginer để design hình cho forum và up hình, clip của lớp mình lên forum Very Happy mong mọi người theo dõi nhé Wink

Về cấp bậc: chúng ta sẽ thống nhất cấp bậc này:

♂ QUỷ Sơ Sinh ♀:số bài từ 0 -> 9
♂ Quỷ tiểu học ♀: số bài từ 10 -> 19
♂ quỷ THCS ♀: số bài từ 20 -> 39
♂ Qủy THPT ♀:
số bài từ 40 -> 79
♂ Quỷ Đại học ♀: số bài từ 80 ->
159
♂ Quỷ ra nghề ♀: số bài từ 160 -> 319
♂ Quy to bự ♀:
số bài từ 320 -> 639
♂ Quỷ sư phụ ♀: số bài từ 640
-> 1279
♂ Đệ tử chúa quỷ ♀: số bài 1280 trở lên

Về Admin: Chúng ta có 3 admin:
1. Thịnh (BSS)
2. Tiên (Gấu)
3. Huy (Chym)

Lí do: 23 Admin này có công lập ra forum và điều khiển forum cho đến tận hôm nay Very Happy

Nếu sắp tới Admin có gì sai sót chúng ta có thể tiến hành bầu chọn thêm admin Very Happy

* Các bạn thành viên 9/2 mong rằng sẽ chăm về forum để post bài, nêu cảm nghĩ để lớp 9/2 khoá 2009-2010 này sẽ không bị đưa vào quên lãng nhé Very Happy Các bạn cũng biết rằng việc tạo ra 1 forum khó đến cỡ nào và chỉnh sửa nó cho phù hợp cũng rất mệt mỏi. Điều Admin muốn là lớp mình sẽ có 1 thứ gì đó gắn kết với nhau lâu dài hơn chat chit trên Y!M, thế nên mong rằng cắc bạn sẽ vào đây để chia sẻ những gì mình có, nhé!

Nếu có gì thắc mắc, các bạn hãy hỏi ngay topic này nhé!

Thân,

Pé Gấu.
Admin
Admin
♂ ADMIN - Chúa quỷ ♀
♂ ADMIN - Chúa quỷ ♀

9/2 đồng : 31
Điểm Thưởng : 0

https://92forever.forumvi.net

Lời đầu Empty Re: Lời đầu

Bài gửi by HellBoy1709 Sat Jun 26, 2010 5:04 pm

Chúc các em thành công ... Wink